Innocent Silence Böý
  • Male
  • MOMBASA CITY
  • Kenya
Share on Facebook
Share
  • News Posts
  • Discussions
  • Groups
  • Photos (1)
  • Photo Albums
  • Videos

Innocent Silence Böý's Friends

  • Anna Andrew Mwakasita

Gifts Received

Gift

Innocent Silence Böý has not received any gifts yet

Give a Gift

 

Innocent Silence Böý's Page

Latest Activity

Innocent Silence Böý shared GLOBAL's blog post on Facebook
Dec 26, 2013
Innocent Silence Böý shared GLOBAL's blog post on Facebook
Oct 27, 2013
Innocent Silence Böý shared GLOBAL's blog post on Facebook
Oct 27, 2013
Innocent Silence Böý shared GLOBAL's blog post on Facebook
Oct 27, 2013
Innocent Silence Böý shared GLOBAL's blog post on Facebook
Oct 9, 2013
Innocent Silence Böý shared GLOBAL's blog post on Facebook
Sep 19, 2013
Innocent Silence Böý shared GLOBAL's blog post on Facebook
Sep 16, 2013
Innocent Silence Böý shared GLOBAL's blog post on Facebook
Sep 8, 2013
Innocent Silence Böý shared GLOBAL's blog post on Facebook
Sep 8, 2013
Innocent Silence Böý shared GLOBAL's blog post on Facebook
Sep 8, 2013
Innocent Silence Böý shared GLOBAL's blog post on Facebook
Aug 23, 2013
Innocent Silence Böý shared GLOBAL's blog post on Facebook
Aug 20, 2013
Innocent Silence Böý shared GLOBAL's blog post on Facebook
Aug 19, 2013
Innocent Silence Böý shared ◄MΘh@med►محمد's group on Facebook
Aug 19, 2013
Innocent Silence Böý shared damnan's group on Facebook
Aug 19, 2013
Innocent Silence Böý shared GLOBAL's blog post on Facebook
Jul 1, 2013

Profile Information

Name
innocent silence boy
Your favorite Global Publishers Newspaper and Why ?
ijumaa
How did you know about Global Publishers
TV

Innocent Silence Böý's Photos

Loading…
  • Add Photos
  • View All

Comment Wall (1 comment)

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

At 6:33pm on November 6, 2012, jennifer said…

happy new Day and best of luck in advance.
i am Jennifer by name and a single girl,down
on earth to meet people.it will be my pleasure
to get your mail back immediately you receive my mail today.
lets get to know each other because theres love in sharing.
people call me queen but am i really queen?
do you believe in that?
thanks once again till i hear from you,here is my email address ( jeniferally48@yahoo.com ) ,bye.
from Jennifer.

 
 
 

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha. Last reply by Kasian MG Chang'a Apr 6. 3 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa. Last reply by Joe reggan yesterday. 4 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 1 Reply

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 1 Reply

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 5 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 18 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 32 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Joe reggan yesterday. 91 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

TOP NEWS WEEK HII

Latest Activity

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }