Global Publishers Ltd Online Now
Share on Facebook
Share

Global Publishers Ltd's Friends

  • Hashim Madega
  • Nobert Richard
  • Mary  Stephen  Makonda
  • Johnson
  • damnan
  • aisha juma selungwi
  • GLOBAL

Global Publishers Ltd's Discussions

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started this discussion. Last reply by ages agae Aug 16. 33 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

Gifts Received

Gift

Global Publishers Ltd has not received any gifts yet

Give a Gift

 

Global Publishers Ltd's Page

Latest Activity

Global Publishers Ltd's blog post was featured

MFUKO WA PENSHENI WA PSPF, TPB KWA KUSHIRIKIANA NA PROPERTY INTERNATIONAL WAZINDUA MFUKO MPYA

 WAZIRI wa Nchi ofisi ya Makamu wa Rais, (anayeshughulikia masuala ya Muungano), Samia sSuluhu Hassan,(wapili kulia), Afisa Mtendaji Mkuu wa Benki ya Posta Tanzania, TPB, Sabasaba Moshingi, (wakwanza kulia), Afisa Mtendaji Mkuu wa Property International Ltd, (PIL), Abdulkarim Haleem, (watatu kulia), na Mwakilishi wa Mkurugenzi Mkuu wa Mfuko wa Pensheni wa PSPF, ambaye pia ni Mkurugenzi wa…See More
Aug 18
Global Publishers Ltd posted a blog post

MFUKO WA PENSHENI WA PSPF, TPB KWA KUSHIRIKIANA NA PROPERTY INTERNATIONAL WAZINDUA MFUKO MPYA

 WAZIRI wa Nchi ofisi ya Makamu wa Rais, (anayeshughulikia masuala ya Muungano), Samia sSuluhu Hassan,(wapili kulia), Afisa Mtendaji Mkuu wa Benki ya Posta Tanzania, TPB, Sabasaba Moshingi, (wakwanza kulia), Afisa Mtendaji Mkuu wa Property International Ltd, (PIL), Abdulkarim Haleem, (watatu kulia), na Mwakilishi wa Mkurugenzi Mkuu wa Mfuko wa Pensheni wa PSPF, ambaye pia ni Mkurugenzi wa…See More
Aug 18
ages agae replied to Global Publishers Ltd's discussion KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?
Aug 16
Global Publishers Ltd's blog post was featured

RAIS KIKWETE AAGA RASMI IDARA YA MAHAKAMA, YAMPA TUZO

 Rais Jakaya Mrisho Kikwete akipokea tuzo maalumu kutokana na mambo makubwa liyoifanyia idara hiyo kutoka kwa Jaji Mkuu wa Tanzania Mhe Mohamed Chande Othman katika ukumbi wa Mahakama Kuu jijini Dar es salaam leo Agosti 6, 2015 katika sherehe fupi iliyoandaliwa na Mahakama na wadau wa Sheria kumuaga rasmi Mhe Kikwete kama Rais wa nchi. …See More
Aug 6
Global Publishers Ltd posted a blog post

RAIS KIKWETE AAGA RASMI IDARA YA MAHAKAMA, YAMPA TUZO

 Rais Jakaya Mrisho Kikwete akipokea tuzo maalumu kutokana na mambo makubwa liyoifanyia idara hiyo kutoka kwa Jaji Mkuu wa Tanzania Mhe Mohamed Chande Othman katika ukumbi wa Mahakama Kuu jijini Dar es salaam leo Agosti 6, 2015 katika sherehe fupi iliyoandaliwa na Mahakama na wadau wa Sheria kumuaga rasmi Mhe Kikwete kama Rais wa nchi. …See More
Aug 6
Kulwa Amiry commented on Global Publishers Ltd's blog post DK. MAGUFULI ACHUKUA FOMU KWA KISHINDO, AIWASILISHA KWA RAIS KIKWETE KUTHIBITISHA
"Magufuli hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeee!"
Aug 5
ASHA JEY liked Global Publishers Ltd's discussion KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?
Aug 5
Samwel Lusana commented on Global Publishers Ltd's blog post DK. MAGUFULI ACHUKUA FOMU KWA KISHINDO, AIWASILISHA KWA RAIS KIKWETE KUTHIBITISHA
"Nani kama Magufuli????? tuleteee maendeleo bwana mdogo jembe la kweli hiloooooo,"
Aug 4
Global Publishers Ltd's blog post was featured

DK. MAGUFULI ACHUKUA FOMU KWA KISHINDO, AIWASILISHA KWA RAIS KIKWETE KUTHIBITISHA

 Mgombea mteule wa Urais kwa tiketi wa CCM, Dk. John Magufuli na Mgombea mwenza Samia Salum leo .Msafara wa Magufuli ukipita kwenye makutano ya baabara ya Morogoro na Bibi Titi…See More
Aug 4
Global Publishers Ltd posted a blog post

DK. MAGUFULI ACHUKUA FOMU KWA KISHINDO, AIWASILISHA KWA RAIS KIKWETE KUTHIBITISHA

 Mgombea mteule wa Urais kwa tiketi wa CCM, Dk. John Magufuli na Mgombea mwenza Samia Salum leo .Msafara wa Magufuli ukipita kwenye makutano ya baabara ya Morogoro na Bibi Titi…See More
Aug 4
Global Publishers Ltd posted blog posts
Aug 2
lumi mwandelile commented on Global Publishers Ltd's blog post NILIOLEWA NA MGANGA KWA TAMAA YA CHEO KAZINI
"MHH HATAREEE"
Jul 20
Suzaney Jackson commented on Global Publishers Ltd's blog post NILIOLEWA NA WANAUME WATATU - 59
"DUuh ww noma"
Jul 17
Suzaney Jackson commented on Global Publishers Ltd's blog post NITAKUPWELEPWETA BURE!-20
"KAzi kwelikweli"
Jul 17
nellicy maluli commented on Global Publishers Ltd's blog post KIGOGO WA WEMA KORTINI
"Za mwizi ni arobaini nazo zimeshatimia."
Jul 17
baraka mazigo commented on Global Publishers Ltd's blog post NILIOLEWA NA WANAUME WATATU - 59
"Mishi noumaaaaa sana"
Jul 16

Profile Information

Name
GLOBAL
Your favorite Global Publishers Newspaper and Why ?
ALL THE GLOBAL PUBLISHERS NEWSPAPERS....
How did you know about Global Publishers
Newspaper

Global Publishers Ltd's Photos

Loading…
  • Add Photos
  • View All

Global Publishers Ltd's Videos

  • Add Videos
  • View All

Global Publishers Ltd's News

MFUKO WA PENSHENI WA PSPF, TPB KWA KUSHIRIKIANA NA PROPERTY INTERNATIONAL WAZINDUA MFUKO MPYA

Posted on August 18, 2015 at 7:04pm 0 Comments

 WAZIRI wa Nchi ofisi ya Makamu wa Rais, (anayeshughulikia masuala ya Muungano),…

RAIS KIKWETE AAGA RASMI IDARA YA MAHAKAMA, YAMPA TUZO

Posted on August 6, 2015 at 6:42pm 0 Comments

 Rais Jakaya Mrisho Kikwete akipokea tuzo maalumu kutokana na mambo makubwa liyoifanyia…

MAANDALIZI YA UFUNGUZI WA BIDHAA MPYA ZA OIL WAKAMILIKA

Posted on August 2, 2015 at 5:46pm 0 Comments

Aina mpya Oil ya magari na mitambo ya NEXTOIL imeingia nchini na kesho inazinduliwa rasmi chini ya duka la F-ZONE (T) LIMITED lililopo jijini Dar es salaam Mtaa wa Kariakoo na Msimbazi. Wasiliana nao kwa simu +255 757222480…

Comment Wall (12 comments)

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

At 5:38pm on May 18, 2013, Kelly Burdick said…
Way cool! Some extremely valid points! I appreciate you writing this article plus the rest of the site is also really good.
At 5:10pm on May 5, 2013, adewa wahiid said…
mzee wa busara
At 2:18pm on March 20, 2013, shabani 26 said…

MBONA LEO NASHINDWA INGIA CHART ROOM

At 11:00pm on September 11, 2011, godwin mboyi said…
wahaya ni kawaida yao kujiona kuwa kuongea kiswahili ni kama bahati baya kwao,kwahiyo hatuwashangai watu hawa
At 11:28am on August 10, 2011, miraji rashid said…
kwa kweli tanzania imeuzwa ona mzee alivyo shika tama kwa hili inauma sana by miraji mpwapwa ttc
At 5:19pm on March 25, 2011, Skinner Single said…
If you can stop sending mail to my address please
At 5:18pm on March 25, 2011, Skinner Single said…
At 9:37pm on February 18, 2011, kaka kapagi said…
mmmhhh Eti AJALI.. Nakubali NI AJALI LAKINI IKUMBUKWE ZIPO ZA KUJITAKIA NA ZA bahati mbaya... Kwa hili la mara ya tatu mfululizo si la Bahati Mbaya na hii inadhihirisha kwamba ikitokea vita "tumekwisha" kwa uzembe huu ?? Si TUTAJILIPUA WENYEWE TUKIZANI TUNAMPIGA ADUI na tutasingizia AJALI????
At 8:32pm on February 17, 2011, kaka kapagi said…

TANZANIA TANZANIA ni nchi ya Kusadika na Kufikirika ... Hakuna serikali du niani isiyojali uhai wa  kama Tz.. Kwa hili la GONGO LA MBOTO HUSSEIN MWIYI HANA CHAKE WIZARA YA ULINZI -------AJIUZULU.

USHAURI WANGU ZAIDI NI Kambi hizo zisogezwe karibu na Ikulu tuone kama ajali kama zitatokea tena kama wasemavyo...

At 8:03am on February 7, 2011, Beachman said…
ok   sio mbaya,iko poa.
 
 
 

Forum

MIEZI MITANO IMEBAKI KUELEKEA UCHAGUZI MKUU, TOVUTI YA TUME YA UCHAGUZI HAIPO HEWANI

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by hiepelines Jul 4. 6 Replies

Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi Jaji Damiani Lubuva.IKIWA imebaki miezi…

Tags: NEC

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha. Last reply by ages agae Aug 15. 7 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa. Last reply by ages agae Aug 15. 6 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa. Last reply by Joe reggan Apr 24. 2 Replies

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka. Last reply by ages agae Aug 15. 5 Replies

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by ages agae Aug 16. 6 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by ages agae Aug 16. 21 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by ages agae Aug 16. 33 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

Latest Activity

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }