• News Posts
  • Discussions
  • Groups
  • Photos (1)
  • Photo Albums
  • Videos

Gueen's Friends

  • emannuel j madules
  • GLOBAL

Gifts Received

Gift

gueen has not received any gifts yet

Give a Gift

 

gueen's Page

Latest Activity

joseph kibuzo liked gueen's profile
Feb 16, 2013
joseph kibuzo liked gueen's profile
Feb 16, 2013
GLOBAL and gueen are now friends
Feb 4, 2013
gueen left a comment for emannuel j madules
"Amujambo wajameni pandezote?"
Nov 19, 2012
gueen and hope are now friends
Nov 19, 2012
jennifer left a comment for gueen
"happy new Day and best of luck in advance.i am Jennifer by name and a single girl,downon earth to meet people.it will be my pleasureto get your mail back immediately you receive my mail today.lets get to know each other because theres love in…"
Nov 15, 2012
gueen is now a member of Global Publishers
Nov 8, 2012

Profile Information

Name
gueen
How did you know about Global Publishers
Friends

gueen's Photos

Loading…
  • Add Photos
  • View All

Comment Wall (1 comment)

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

At 4:40pm on November 15, 2012, jennifer said…

happy new Day and best of luck in advance.
i am Jennifer by name and a single girl,down
on earth to meet people.it will be my pleasure
to get your mail back immediately you receive my mail today.
lets get to know each other because theres love in sharing.
people call me queen but am i really queen?
do you believe in that?
thanks once again till i hear from you,here is my email address ( jeniferally48@yahoo.com ) ,bye.
from Jennifer.

 
 
 

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by TZ on Tuesday. 1 Reply

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by mark gibson Nov 22. 11 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by mark gibson Nov 25. 29 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by mark gibson Nov 21. 88 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by mark gibson Nov 28. 46 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by mark gibson Nov 30. 84 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by mark gibson Nov 22. 12 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by mark gibson Nov 23. 36 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

TOP NEWS WEEK HII

Latest Activity

GLOBAL posted blog posts
2 minutes ago
kitong posted a status
8 minutes ago
kitong posted a status
10 minutes ago
Herum posted a status
11 minutes ago
kitong posted a status
13 minutes ago
ketrina1liono posted a status
14 minutes ago
kitong posted a status
16 minutes ago
kitong posted a status
19 minutes ago
zanta posted a status
20 minutes ago
kitong posted a status
22 minutes ago
kitong posted a status
25 minutes ago
kitong posted a status
28 minutes ago

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }