Aunt Ezekiel

Msanii wa Filamu

Views: 4655

Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by Leyla khamis on October 5, 2010 at 12:46pm
Offer then, Costomer care..........................Feel the number to the blank.
Comment by Omary Mhina on September 27, 2010 at 3:57pm
Nimependezewa sana tatizo ni umaarufu wako ningeoa mm!
Comment by Alttayeb on September 27, 2010 at 11:35am
Kool..
Comment by Mohamed Abdulaziz on September 25, 2010 at 2:41am
Je keshawauzia hadi mmwite malaya! Achaneni nae. Mi akinipa date ya usiku mmoja tu kwenda nae dinner ntaona raha ajabu coz ni mwanamke mrembo sana!
Comment by Victor S King Jr. on September 25, 2010 at 12:38am
du matusi masee. kuna watoto apa. hey free world, acha mungu amjudge, nyie muangalieni tu.
Comment by ALLY KIBWANA on September 22, 2010 at 3:48pm
UNACHOKITAFUTA HASA NI NINI BINTI
Comment by Emmanuel j Golliama on September 22, 2010 at 3:23pm
huna tofauti na KAHABA WEWE
Comment by Fortune John on September 22, 2010 at 2:12pm
Umeoza binti.
Comment by DISMAS P M on September 21, 2010 at 8:16pm
Ant Ezekiel sikudanganyi we ni mzuri ila huna heshma kabisa,jirekebishe kwan unaangalia leo tu angalia na kesho utakapokuwa na familiayko utabehave vp kwan DALILI YA MVUA NI MAWINGU....
Comment by Christabella on September 21, 2010 at 10:57am
yakujiuza

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

Forum

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha. Last reply by KOSONG gan yesterday. 1 Reply

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa. Last reply by KOSONG gan yesterday. 1 Reply

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa. Last reply by KOSONG gan yesterday. 1 Reply

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka. Last reply by KOSONG gan yesterday. 1 Reply

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by KOSONG gan yesterday. 5 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by KOSONG gan yesterday. 18 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by KOSONG gan yesterday. 32 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by KOSONG gan yesterday. 90 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

TOP NEWS WEEK HII

Latest Activity

Sam Lurram posted a status
53 seconds ago
Roberto posted a status
1 minute ago
Sam Lurram posted a status
2 minutes ago
Sam Lurram posted a status
3 minutes ago
Sam Lurram posted a status
4 minutes ago
Sam Lurram posted a status
4 minutes ago
Roberto posted a status
5 minutes ago
Sam Lurram posted a status
5 minutes ago
Sam Lurram posted a status
5 minutes ago
Sam Lurram posted a status
6 minutes ago
Sam Lurram posted a status
6 minutes ago
Sam Lurram posted a status
7 minutes ago

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }