Comment

You need to be a member of Global Publishers to add comments!

Join Global Publishers

Comment by Jackson Masanilo on April 25, 2012 at 4:44am
Hapo sijui ingekuwaje daaaaa ni waukwel!!
Comment by julius manning on March 30, 2012 at 9:57am

we Msukuma @Bugali lete mahari nikuoze huyu mtoto

Comment by bugali mihayo on March 29, 2012 at 9:04pm

LULU, LULU LULU NAJUA BADO HAUJATOMBWA VIZURI NDIYO MAANA UNATUONYESHA HUTO TUHIPS TWAKO UCHWARA!!!

Comment by julius manning on March 25, 2012 at 10:28am

ha ha ha @kunambi bwana unachekesha sana inaonekana una usongo mkubwa sana na Lulu

Comment by Richard Rugajo on March 25, 2012 at 9:40am

keep uptodated

Comment by Focus Kunambi on March 24, 2012 at 4:15pm

DUUU HUYU LULU ANA KESI NYINGI NA MIMI KUNIPA USUMBUFU KWENYE MBOO YANGU KILA WAKATI, HAPO NI KUMCHAKACHUA KIROHO MBAYA KAMA AMEZIMIA ATAZINDUKA TUU

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by Amani mp on Saturday. 17 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by anilahsan Jul 19. 79 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by navarrohart Jun 8. 37 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by anilahsan Jun 26. 72 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Aicar Salewa May 23. 5 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by anilahsan Jul 12. 21 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

KIPIGO CHA BAO 2-1 KWA MAN UTD, KOSA LA MWAMUZI?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by James Buyoya Dec 2, 2013. 10 Replies

JE, NI KWELI KWAMBA KIPIGO CHA BAO 2-1 ILICHOKIPATA MAN UTD KUTOKA KWA REAL MADRID USIKU WA KUAMKIA LEO LAWAMA ZOTE ZIMWENDEE MWAMUZI WA MCHEZO AU MAN UTD WAJILAUMU WENYEWE? TUPE MAONI YAKO!!!

Latest Activity

samora rajab albert commented on GLOBAL's blog post MSANII ANASWA CHINA
"wache wafungwe hao"
3 minutes ago
Ahady Kidehele commented on GLOBAL's blog post FAMILIA TATA-27
"Mganga atakua amewaokoa.ila vita itakugeukia mzee linus sasa."
3 minutes ago
Ahady Kidehele commented on GLOBAL's blog post THE BLOOD STAINED DRAFT-28
"Imetoka hiyo wala usifikilie kurud tena."
3 minutes ago
Ahady Kidehele commented on GLOBAL's blog post TATTOO-21
"Msongo wa mawazo huoo!!!"
3 minutes ago
Ahady Kidehele commented on GLOBAL's blog post The Last Breath (Pumzi ya Mwisho) - 52
"Mmmh nzuriii kuisomaa"
3 minutes ago
yustina paul nyama commented on GLOBAL's blog post USIKU WA KIGODORO-22
"patam hapo!  usipime. lina uko hatarini"
3 minutes ago
yustina paul nyama commented on GLOBAL's blog post VITA YA WACHAWI-31
"mbons leo fupi sana?"
3 minutes ago
yustina paul nyama commented on GLOBAL's blog post CHICHI WA MICHEPUKO-16
"dah! we chichi noma."
3 minutes ago
yustina paul nyama commented on GLOBAL's blog post NILIOA JINI NIKAMSALITI -25
"A!! cheche sasa tuone vita ya binadamu na jini nani zaidi? ila nilikuwa naomba  kwa wiki iwe…"
3 minutes ago
Ahady Kidehele commented on GLOBAL's blog post FAMILIA TATA-27
"Lazima wamechoma nyumba yako mzee linus! Chexea mganga weye kawapiga kiini macho majambazii nyumba…"
4 minutes ago
Peacock Andrew Mwambujule commented on GLOBAL's blog post AJALI YA BASI YAUA 20 DODOMA
"R.I.P wapendwa wote mliotangulia mbele ya haki na MUNGU awape kupona haraka majeruhi wote, poleni…"
4 minutes ago
Matilanga Lukingita commented on GLOBAL's blog post MSANII ANASWA CHINA
"Wanatuponza hawa tupekuliwe hadi kunako nyeti!!!"
4 minutes ago

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service