Top Members this Month

ADVERTISEMENT...

Top Members 

Rank
1 GLOBAL

GLOBAL

Dar es Salaam, Tanzania, United Republic Of

2 hope

hope

kandahal, Afghanistan

3 Jodat King

Jodat King

Singapore, Singapore

4 Anna Andrew Mwakasita

Anna Andrew Mwakasita

Mbeya, Tanzania, United Republic Of

5 robert ludger nyagali

robert ludger nyagali

lindi-liwale, Tanzania, United Republic Of

6 xiaosen888

xiaosen888

ganzhou, China, mainland

7 Ben

Ben

Dar es salam, Tanzania, United Republic Of

8 upendo pauline

upendo pauline

dareslaam, Tanzania, United Republic Of

9 Nyambi Kop Lunyasi

Nyambi Kop Lunyasi

Brugge, Belgium

10 Ahady Kidehele

Ahady Kidehele

Njombe, Iringa, Tanzania

11 Mariam Hassani

Mariam Hassani

PWANI, Tanzania, United Republic Of

12 Isabella Bakana

Isabella Bakana

mbeya, Tanzania, United Republic Of

13 priyanka

priyanka

Delhi, India

14 Matilanga Lukingita

Matilanga Lukingita

Morogoro, Tanzania, United Republic Of

15 Augustino Mapunda

Augustino Mapunda

Mtwara, Tanzania, United Republic Of

16 costa manji

costa manji

Dar es salaam., Tanzania, United Republic Of

17 Harieth George

Harieth George

morogoro, Tanzania, United Republic Of

18 Wansebse  solo

Wansebse solo

arusha, Tanzania, United Republic Of

19 Samwel Lusana

Samwel Lusana

fyn, Denmark

20 Faridi Mohamed

Faridi Mohamed

United Kingdom

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by Amani mp on Saturday. 17 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by anilahsan Jul 19. 79 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by navarrohart Jun 8. 37 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by anilahsan Jun 26. 72 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Aicar Salewa May 23. 5 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by anilahsan Jul 12. 21 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

KIPIGO CHA BAO 2-1 KWA MAN UTD, KOSA LA MWAMUZI?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by James Buyoya Dec 2, 2013. 10 Replies

JE, NI KWELI KWAMBA KIPIGO CHA BAO 2-1 ILICHOKIPATA MAN UTD KUTOKA KWA REAL MADRID USIKU WA KUAMKIA LEO LAWAMA ZOTE ZIMWENDEE MWAMUZI WA MCHEZO AU MAN UTD WAJILAUMU WENYEWE? TUPE MAONI YAKO!!!

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service