Top Content this Month

ADVERTISEMENT...

Top Content 

Rank
1 Nilioa Jini Nikamsaliti - 7

Nilioa Jini Nikamsaliti - 7

Added by GLOBAL on March 24, 2014

2 UCHAWI WA MAMA MKWE -3

UCHAWI WA MAMA MKWE -3

Added by GLOBAL on March 24, 2014

3 Raymond & Stephanie (Raymond na Stephanie) - 171

Raymond & Stephanie (Raymond na Stephanie) - 171

Added by GLOBAL on March 25, 2014

4 Sitasahau Nilivyogeuzwa Mwanamke -39

Sitasahau Nilivyogeuzwa Mwanamke -39

Added by GLOBAL on March 24, 2014

5 MIMBA YA JINI-52

MIMBA YA JINI-52

Added by GLOBAL on March 25, 2014

6 WOLPER, HUSNA WAMGOMBEA MKONGO

WOLPER, HUSNA WAMGOMBEA MKONGO

Added by GLOBAL on March 24, 2014

7 MAMA WEMA AIBIWA HATI YA KIFO CHA MUMEWE

MAMA WEMA AIBIWA HATI YA KIFO CHA MUMEWE

Added by GLOBAL on March 24, 2014

8 KITANDA CHA MPANGAJI MWENZANGU - 9

KITANDA CHA MPANGAJI MWENZANGU - 9

Added by GLOBAL on March 24, 2014

9 NDEGE ILIYOPOTEA IMEANGUKIA BAHARI YA HINDI

NDEGE ILIYOPOTEA IMEANGUKIA BAHARI YA HINDI

Added by GLOBAL on March 24, 2014

10 ACHOMWA KISU, AFIA POLISI

ACHOMWA KISU, AFIA POLISI

Added by GLOBAL on March 24, 2014

11 BAADA YA KUTOKA LUPANGO JAMANI LULU!

BAADA YA KUTOKA LUPANGO JAMANI LULU!

Added by GLOBAL on March 25, 2014

12 Jini Alivyolitenda Penzi Langu - 20

Jini Alivyolitenda Penzi Langu - 20

Added by GLOBAL on March 26, 2014

13 MZEE MAJUTO WA KWENYE BAJAJ-5

MZEE MAJUTO WA KWENYE BAJAJ-5

Added by GLOBAL on March 25, 2014

14 The Holly Sin - 20

The Holly Sin - 20

Added by GLOBAL on March 24, 2014

15 TATTOO-3

TATTOO-3

Added by GLOBAL on March 25, 2014

16 AJALI MBAYA: MWANAFUNZI MAKONGO AFARIKI KATIKA AJALI YA BAJAJ NA LORI

AJALI MBAYA: MWANAFUNZI MAKONGO AFARIKI KATIKA AJALI YA BAJAJ NA LORI

Added by GLOBAL on March 24, 2014

17 ‘GARI LA DIAMOND’ LAPIGWA BEI

‘GARI LA DIAMOND’ LAPIGWA BEI

Added by GLOBAL on March 25, 2014

18 PADRI AKUTA TUNGULI KABURINI KWA NGWEA

PADRI AKUTA TUNGULI KABURINI KWA NGWEA

Added by GLOBAL on March 21, 2014

19 AFYA YA PENGO TETE

AFYA YA PENGO TETE

Added by GLOBAL on March 25, 2014

20 MBOTO: SIJAWAHI KUTOKA NA MSANII

MBOTO: SIJAWAHI KUTOKA NA MSANII

Added by GLOBAL on March 25, 2014

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by Kasharu Martin on Tuesday. 2 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Egbert Chogo Feb 10. 5 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by Kasharu Martin on Tuesday. 7 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by Mohammed Nasser Abdullah Mar 19. 6 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Joyce Moses Oct 1, 2013. 4 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa Jun 20, 2013. 0 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

KIPIGO CHA BAO 2-1 KWA MAN UTD, KOSA LA MWAMUZI?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by James Buyoya Dec 2, 2013. 10 Replies

JE, NI KWELI KWAMBA KIPIGO CHA BAO 2-1 ILICHOKIPATA MAN UTD KUTOKA KWA REAL MADRID USIKU WA KUAMKIA LEO LAWAMA ZOTE ZIMWENDEE MWAMUZI WA MCHEZO AU MAN UTD WAJILAUMU WENYEWE? TUPE MAONI YAKO!!!

Latest Activity

Profile IconGlobal Publishers via Facebook
Thumbnail

NISHA BADO YUPO YUPO SANA Staa mkubwa wa Bongo Movies, Salma Jabu ‘Nisha’ ameweka…

See More
Facebook2 minutes ago · Reply
Ben commented on GLOBAL's blog post UZINDUZI WA GLOBAL TV ONLINE
"Kiukweli hata mie sijui naipataje? Tusaidien basi tupate vitu vya Ukweli....."
4 minutes ago
robert ludger nyagali commented on GLOBAL's blog post A Saint and a Ghost (Mtakatifu na Mzimu) - 78
"Karen umeshakuwa Mirembe kamili"
4 minutes ago
Ben commented on GLOBAL's blog post NI BURUDANI MWANZO MWISHO SIKUKUU YA PASAKA DAR LIVE
"Kuleni Bataaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,,,,,"
4 minutes ago
liwiti amokizan commented on GLOBAL's blog post MAINDA AANGUA KILIO KANISANI
"KAZI KWAKE"
4 minutes ago
liwiti amokizan commented on GLOBAL's blog post SHIJA SASA ATAMANI NDOA NA WASTARA
"MASIHARA HAYO NDG YANGU SAMWEL LUSANGA"
4 minutes ago
Profile IconGlobal Publishers via Facebook
Thumbnail

UNATAKA KUMUOA JOHARI? BOFYA HAPA! Julai 28, 1983 mkoani Shinyanga, alizaliwa mtoto wa kike…

See More
Facebook4 minutes ago · Reply
GLOBAL's 15 blog posts were featured
5 minutes ago
GLOBAL posted blog posts
6 minutes ago
Profile IconGlobal Publishers via Facebook
Thumbnail

ISABELA ALA BETHIDEI KITANDANI MSANII wa Bongo Fleva, Isabela Mpanda ‘Bela’ alikula…

See More
Facebook7 minutes ago · Reply
Nyambi Kop Lunyasi commented on GLOBAL's blog post UNATAKA KUMUOA JOHARI? BOFYA HAPA!
"SASA TUTAMUOA VIPI HAPO?"
8 minutes ago
Samwel Lusana commented on GLOBAL's blog post SKENDO MADAWA YA KULEVYA YAMNYOOSHA MASOGANGE
"Usitudanganye ulikuwa unajua kilichomo pumbavu saaaaaaaaaaaaaaaaana"
8 minutes ago

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service