Top Blog Posts this Week

ADVERTISEMENT...

Top Blog Posts 

Rank
1 MHE. SUGU AMLIZA FAIZA KORTINI!

MHE. SUGU AMLIZA FAIZA KORTINI!

Added by GLOBAL on June 25, 2015

2 KILICHONITOKEA BAADA YA KUBAKWA NA KAKA YANGU-2

KILICHONITOKEA BAADA YA KUBAKWA NA KAKA YANGU-2

Added by GLOBAL on June 24, 2015

3 NILIOLEWA NA WANAUME WATATU - 56

NILIOLEWA NA WANAUME WATATU - 56

Added by GLOBAL on June 25, 2015

4 JAMANI DADA MARTHA LOOO!-11

JAMANI DADA MARTHA LOOO!-11

Added by GLOBAL on June 12, 2015

5 ALI KIBA KIVUTIO KWENYE DALADALA  DAR

ALI KIBA KIVUTIO KWENYE DALADALA DAR

Added by GLOBAL on June 24, 2015

6 JE, UNAPENDA KUWA MREMBO NA MWENYE MVUTO KWA HARAKA KUTOKA JAMES COSMETICS?

JE, UNAPENDA KUWA MREMBO NA MWENYE MVUTO KWA HARAKA KUTOKA JAMES COSMETICS?

Added by GLOBAL on June 15, 2015

7 KILICHONITOKEA BAADA YA KUBAKWA NA KAKA YANGU

KILICHONITOKEA BAADA YA KUBAKWA NA KAKA YANGU

Added by GLOBAL on June 17, 2015

8 NITAKUPWELEPWETA BURE!-16

NITAKUPWELEPWETA BURE!-16

Added by GLOBAL on June 25, 2015

9 GONJWA LA AJABU, MWANAUME AMKIMBIA!

GONJWA LA AJABU, MWANAUME AMKIMBIA!

Added by GLOBAL on June 22, 2015

10 JINI MWEUSI 36

JINI MWEUSI 36

Added by GLOBAL on June 24, 2015

11 WEE... MAMA MIKA WEWEE..!-2

WEE... MAMA MIKA WEWEE..!-2

Added by GLOBAL on June 22, 2015

12 JAMANI DADA MARTHA LOOO!-14

JAMANI DADA MARTHA LOOO!-14

Added by GLOBAL on June 23, 2015

13 KAMANDA WA POLISI MORO AKANUSHA WATU WATATU KUUAWA

KAMANDA WA POLISI MORO AKANUSHA WATU WATATU KUUAWA

Added by GLOBAL on June 27, 2015

14 WATU ZAIDI YA 800 WAPOTEZA MAISHA KWA JOTO KALI PAKISTAN

WATU ZAIDI YA 800 WAPOTEZA MAISHA KWA JOTO KALI PAKISTAN

Added by GLOBAL on June 24, 2015

15 WOLPER: MIMI NI FREEMASON KWA MUDA MREFU SASA!

WOLPER: MIMI NI FREEMASON KWA MUDA MREFU SASA!

Added by GLOBAL on June 24, 2015

16 USICHOKIJUA KUHUSU FREE MASON

USICHOKIJUA KUHUSU FREE MASON

Added by GLOBAL on June 23, 2015

17 UN ENDING LOVE - (PENZI LISILOISHA) - 20

UN ENDING LOVE - (PENZI LISILOISHA) - 20

Added by GLOBAL on June 26, 2015

18 Wee... Mama Mika Wewee..!-3

Wee... Mama Mika Wewee..!-3

Added by GLOBAL on June 30, 2015

19 KLABU YA WANAUME TATA

KLABU YA WANAUME TATA

Added by GLOBAL on June 19, 2015

20 MWENYE MKE ACHOMWA KISU NA MGONI!

MWENYE MKE ACHOMWA KISU NA MGONI!

Added by GLOBAL on June 22, 2015

Forum

MIEZI MITANO IMEBAKI KUELEKEA UCHAGUZI MKUU, TOVUTI YA TUME YA UCHAGUZI HAIPO HEWANI

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by rosa flor Jun 12. 5 Replies

Mwenyekiti wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi Jaji Damiani Lubuva.IKIWA imebaki miezi…

Tags: NEC

ONGEZEKO LA VITENDO VYA UKAHABA NCHINI TANZANIA BILA UDHIBITI WA MAMLAKA HUSIKA, JE UFANYWE UJASILIAMALI?

Started by sebastian yordan luhanga in Maisha. Last reply by ages agae Jun 8. 5 Replies

naleta mjadala huu kwenu, kuhusu ongezeko la kutisha la vitendo vya ukahaba nchini kwetu, mbaya zaidi ni kwa vijana wadogo na wengine ni wasomi na wenye uwezo wa kifedha, cha ajabu mamlaka husika ni kama zimefumba macho na kuweka pamba masikioni na…

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?

Started by daniel paul in Siasa. Last reply by Joe reggan May 9. 5 Replies

JE? WAYAJUA MADHARA YA UTABIRI WA MATUKIO HAZARANI KATIKA USALAMA WA NCHI?NDOTO ZA URAISI katika kitu cha kustaajabisha, na cha kushangaza, Utakubaliana na mimi kua kumeibuka tabia ya watu na baadhi viongozi tena wengine wa nyazifa za uwaziri KUTOA…

MIUNDO MBINU TANZANIA

Started by Elibahati DAVID AKYOO in Siasa. Last reply by Joe reggan Apr 24. 2 Replies

Watanzania wenzangu, naomba nisaidiwe hili jambo ambalo limekuwa sugu hapa nchi,kila ikifika kipindi cha uchaguzi barabara zinaanza kuchimbwa hasa vijijini na maeneo ya nje ya miji,je, hii ni aina nyingine ya rushwa au ninini?na kama ni aina…

OKWI ANAIGHARIMU SIMBA, VIONGOZI WAMUANGALIA KWA JICHO LA TATU

Started by Erick Angelo in Soka. Last reply by ages agae Jun 8. 4 Replies

Hakuna haja tena ya kufichana, Okwi anaifanya Simba kama timu ya bonanza!!Lakini ajue Simba imeshindwa kuwavumilia kina Kwizera, Mbiyavanga, Gervais Kago, Ssentongo n.k yawezekana hawa wote walikuwa wana viwango kuzidi Okwi wakati wanatua…

Tags: Okwi

TETESI: BARAZA JIPYA LA MAWAZIRI HILI HAPA

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 5 Replies

Katika hali ambayo haikutarajiwa, rais Kikwete amefanya mabadiliko makubwa katika baraza lake la mawaziri. Mabadiliko hayo ambayo yatatangazwa kesho jioni yamewatupilia mbali watuhumiwa wa ufisadi sambamba na wazembe katika utendaji.  Waliotupwa…

Tags: SIASA

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by Joe reggan May 4. 20 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by 278l80orb0i39 Mar 4. 32 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

© 2015   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

.fb-wrap { width:50%; margin: 0 auto; } .fb-like-box, .fb-like-box span, .fb-like-box span iframe[style] { width: 100% !important; }