Top Blog Posts this Month

ADVERTISEMENT...

Top Blog Posts 

Rank
1 DENTI AMUUA MWANAYE, AMFICHA UVUNGUNI

DENTI AMUUA MWANAYE, AMFICHA UVUNGUNI

Added by GLOBAL on August 25, 2014

2 NILIOA JINI NIKAMSALITI -29

NILIOA JINI NIKAMSALITI -29

Added by GLOBAL on August 25, 2014

3 CHICHI WA MICHEPUKO-24

CHICHI WA MICHEPUKO-24

Added by GLOBAL on August 25, 2014

4 MKE WA KAMANDA BARLOW AFUKUZWA KWA MAPANGA!

MKE WA KAMANDA BARLOW AFUKUZWA KWA MAPANGA!

Added by GLOBAL on August 25, 2014

5 UCHAWI WA MAMA MKWE -23

UCHAWI WA MAMA MKWE -23

Added by GLOBAL on August 25, 2014

6 The Last Breath (Pumzi ya Mwisho) - 64

The Last Breath (Pumzi ya Mwisho) - 64

Added by GLOBAL on August 27, 2014

7 A Saint and a Ghost (Mtakatifu na Mzimu) -116

A Saint and a Ghost (Mtakatifu na Mzimu) -116

Added by GLOBAL on August 24, 2014

8 NILIVYOJUA KUWA MJINI SHULE-11

NILIVYOJUA KUWA MJINI SHULE-11

Added by GLOBAL on August 25, 2014

9 VANESSA, JUX YADAIWA NI WAPENZI

VANESSA, JUX YADAIWA NI WAPENZI

Added by GLOBAL on August 26, 2014

10 'MJUSI' WA TANZANIA AMBAYE MABAKI YAKE YALITOROSHEWA UJERUMANI

'MJUSI' WA TANZANIA AMBAYE MABAKI YAKE YALITOROSHEWA UJERUMANI

Added by GLOBAL on August 26, 2014

11 MAITI AZIKWA KIMAAJABU!

MAITI AZIKWA KIMAAJABU!

Added by GLOBAL on August 25, 2014

12 USIKU WA KIGODORO-30

USIKU WA KIGODORO-30

Added by GLOBAL on August 26, 2014

13 VITA YA WACHAWI-38

VITA YA WACHAWI-38

Added by GLOBAL on August 26, 2014

14 THE BLOOD STAINED DRAFT-36

THE BLOOD STAINED DRAFT-36

Added by GLOBAL on August 26, 2014

15 DI MARIA ATUA MAN UTD USIKU WA KUAMKIA LEO

DI MARIA ATUA MAN UTD USIKU WA KUAMKIA LEO

Added by GLOBAL on August 26, 2014

16 MPENZI AMALIZA STRESS ZA AMANDA

MPENZI AMALIZA STRESS ZA AMANDA

Added by GLOBAL on August 26, 2014

17 FAMILIA TATA-31

FAMILIA TATA-31

Added by GLOBAL on August 26, 2014

18 MTOTO BONGE KUPELEKWA INDIA

MTOTO BONGE KUPELEKWA INDIA

Added by GLOBAL on August 25, 2014

19 KIGOGO ATOROSHA MTOTO, AMLAWITI

KIGOGO ATOROSHA MTOTO, AMLAWITI

Added by GLOBAL on August 26, 2014

20 DAKTARI ABAMBWA NA MAITI DUKANI

DAKTARI ABAMBWA NA MAITI DUKANI

Added by GLOBAL on August 25, 2014

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa on Friday. 0 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by maleka sakeha Sep 14. 21 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by maleka sakeha Sep 14. 80 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by navarrohart Jun 8. 37 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by anilahsan Jun 26. 72 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Aicar Salewa May 23. 5 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by anilahsan Jul 12. 21 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service