Leaderboards

ADVERTISEMENT..

Top Photos 

Rank
1 Wema_Sepetu[1]

Wema_Sepetu[1]

Added by angela benson on May 21, 2010

2 Wema Sepetu

Wema Sepetu

Added by angela benson on May 21, 2010

3 www.thisisdiamond.com

www.thisisdiamond.com

Added by best werema on September 27, 2012

4 aiiii mtoto mbatata huyu...

aiiii mtoto mbatata huyu...

Added by julius manning on December 13, 2012

5 TAMASHA LA USIKU WA MATUMAINI 2014

TAMASHA LA USIKU WA MATUMAINI 2014

Added by GLOBAL on August 10, 2014

Top Members 

Rank
1 GLOBAL

GLOBAL

Dar es Salaam, Tanzania, United Republic Of

2 hope

hope

kandahal, Afghanistan

3 Ben

Ben

Songea - Ruvuma,, Tanzania, United Republic Of

4 xiaosen888

xiaosen888

ganzhou, China, mainland

5 Mussa Mdaili

Mussa Mdaili

Dar es Salaam, Tanzania

Top Videos 

This Leaderboard is empty.

Top Content 

Rank
1 A Saint and a Ghost (Mtakatifu na Mzimu) -116

A Saint and a Ghost (Mtakatifu na Mzimu) -116

Added by GLOBAL on August 24, 2014

2 CRUEL WORLD-9

CRUEL WORLD-9

Added by GLOBAL on August 24, 2014

3 NDOA YA SAUDA MWILIMA SASA NI SHIDA!

NDOA YA SAUDA MWILIMA SASA NI SHIDA!

Added by GLOBAL on August 24, 2014

4 DENTI AMUUA MWANAYE, AMFICHA UVUNGUNI

DENTI AMUUA MWANAYE, AMFICHA UVUNGUNI

Added by GLOBAL on August 25, 2014

5 THE BLOOD STAINED DRAFT-35

THE BLOOD STAINED DRAFT-35

Added by GLOBAL on August 22, 2014

Top Blog Posts 

Rank
1 A Saint and a Ghost (Mtakatifu na Mzimu) -116

A Saint and a Ghost (Mtakatifu na Mzimu) -116

Added by GLOBAL on August 24, 2014

2 CRUEL WORLD-9

CRUEL WORLD-9

Added by GLOBAL on August 24, 2014

3 NDOA YA SAUDA MWILIMA SASA NI SHIDA!

NDOA YA SAUDA MWILIMA SASA NI SHIDA!

Added by GLOBAL on August 24, 2014

4 DENTI AMUUA MWANAYE, AMFICHA UVUNGUNI

DENTI AMUUA MWANAYE, AMFICHA UVUNGUNI

Added by GLOBAL on August 25, 2014

5 THE BLOOD STAINED DRAFT-35

THE BLOOD STAINED DRAFT-35

Added by GLOBAL on August 22, 2014

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa yesterday. 0 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by maleka sakeha Sep 14. 21 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by maleka sakeha Sep 14. 80 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by navarrohart Jun 8. 37 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by anilahsan Jun 26. 72 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Aicar Salewa May 23. 5 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by anilahsan Jul 12. 21 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

Latest Activity

Shakil Hasan posted a status
26 seconds ago
Kane Hughes posted a status
1 minute ago
John Hatchett posted a status
1 minute ago
Noertia posted a status
1 minute ago
John Hatchett posted a status
1 minute ago
John Hatchett posted a status
1 minute ago
Shakil Hasan posted a status
2 minutes ago
Boniphace Joseph liked GLOBAL's blog post PETIT MAN AMUOA DADA WA DIAMOND PLATNUMZ
2 minutes ago
Kane Hughes posted a status
3 minutes ago
GLOBAL's 5 blog posts were featured
3 minutes ago
Noertia posted a status
3 minutes ago
Noertia posted a status
4 minutes ago

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service