Habari (119)

Featured Discussions

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEB…

Started by GLOBALLatest Reply

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Absalom Kibanda akiwa ICU. USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi 6, 2013, Mhariri Mtendaji wa New Habari (2006) Ltd, ambaye pia Mwenyek…

Started by GLOBALLatest Reply

NI MTANDAO GANI WA SIMU ZA MKONONI HAPA NCHINI UNAFURAHIA HUDUMA ZAKE?

Started by GLOBALLatest Reply

Discussions Replies Latest Activity

HTC India event scheduled for September 23

IFA is most manufacturers release their new cell phon ( doogee-dg900.com ), but there are still a large number of legacy of the ambush. Rem…

Started by cubot

0 Sep 22

Wildlife sanctuary india | IndiaTravelPoints

India is proud to have the second largest base of Bird Watching Holiday Packages in the whole globe and tempts you to discover its wealthy…

Started by bruce wills

0 Jul 7

FiFa WorLd cUp 2014 Brazil opening Ceremony LIVE

https://www.youtube.com/watch?v=graRs-oq7P0 https://www.youtube.com/watch?v=graRs-oq7P0

Started by Vagabond

23 Jul 5
Reply by toreajo

https://docs.google.com/document/d/1xt8S24hSVL0APh0K2zBBrvM_9B_n4SqNsnQc25-2bO0/pub

https://docs.google.com/document/d/1xt8S24hSVL0APh0K2zBBrvM_9B_n4SqNsnQc25-2bO0/pub

Started by Vagabond

21 Jul 5
Reply by toreajo

FiFa WorLd cUp 2014 Brazil opening Ceremony LIVE

http://www.illuminatiforums.com/index.php?threads/fifa-world-cup-2014-brazil-opening-ceremony-live-enent.378322/ http://www.illuminatiforu

Started by Vagabond

25 Jul 5
Reply by toreajo

brazil vs croatia

https://docs.google.com/presentation/d/1pCnEvWstclMwDJwGbAgdiL9NfTx8KNdhns1OBjBqJOc/pub?start=false&loop=false&delayms=3000#slide=i

Started by Vagabond

30 Jul 5
Reply by toreajo

FiFa WorLd cUp 2014 Brazil opening Ceremony LIVE

http://community.wizards.com/forum/new-player-forum/threads/4100336 http://community.wizards.com/forum/new-player-forum/threads/4100336

Started by Vagabond

2 Jun 12
Reply by Vagabond

FiFa WorLd cUp 2014 Brazil opening Ceremony LIVE

http://community.wizards.com/forum/new-player-forum/threads/4100336 http://community.wizards.com/forum/new-player-forum/threads/4100336 h…

Started by Vagabond

0 Jun 12

FiFa WorLd cUp 2014 Brazil opening Ceremony LIVE

https://storify.com/vegabondami/first-brazil-fifa-world-cup-2014-brazil-opening-c#publicize https://storify.com/vegabondami/first-brazil-f

Started by Vagabond

0 Jun 12

FiFa WorLd cUp 2014 Brazil opening Ceremony LIVE

http://www.illuminatiforums.com/index.php?threads/upfate-news-and-live-event-fifa-world-cup-2014-brazil-opening-ceremony.382828/ http://www…

Started by Vagabond

0 Jun 12

RSS

NI SUPERMARKET GANI BORA KULIKO ZOTE KATI YA HIZI? NA KWA NINI? TOA MAONI YAKO!
  

ADVERTISE HERE

Forum

POLISI KUPAMBANA NA WANAHABARI, WAFUASI WA CHADEMA NANI ALAUMIWE?

Started by GLOBAL in Siasa Sep 19. 0 Replies

Jeshi la Polisi likiwa na silaha pamoja na mbwa, Septemba 18, mwaka huu limepambana na wafuasi wa Chadema na wanahabari waliofika katika Makao Makuu ya Jeshi la Polisi jijini Dar kufuatilia tukio la Mwenyekiti wa Chadema Taifa, Freeman Mbowe…

Tags: VURUGU

KIU YA WATANZANIA NI IPI, SERIKALI MBILI AU TATU?

Started by Global Publishers Ltd in Siasa. Last reply by ıznƃunɥɔW on Sunday. 23 Replies

Kitendawili kilichopo katika taifa leo kwa sasa ni juu ya serikali ngapi zinafaa kuelekea kupata Katiba Mpya, Serikali mbili au Serikali tatu?TOA MAONI YAKO HAPA!

Tags: katiba, siasa

JUAN MATA KUTUA MANCHESTER UNITED ATASIADIA KULETA MATOKEO BORA BAADA YA TIMU KUSUASUA?

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by maleka sakeha Sep 14. 80 Replies

Juan Mata anataraji kutua Manchester United akitokea klabu ya Chelsea ya…

KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KILA MARA, TATIZO NI NINI?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by navarrohart Jun 8. 37 Replies

VITENDO VYA KUKAMATWA WATANZANIA NA MADAWA YA KULEVYA KWA SASA VIMEZOELEKA. KATIKA NCHI MBALIMBALI WATANZANIA WAMEKUWA WAKIKAMATWA KWA UBEBAJI WA MADAWA HAYO. JE, TATIZO NI NINI? NA NINI KIFANYIKE?

Tags: MARA, TATIZO, NI, NINI?, KILA

JESHI LA POLISI KUTOA MILIONI 100 KWA ATAKAYEWEZESHA KUPATIKANA WAHALIFU WANAOMWAGIA WATU TINDIKALI NI KWAMBA LIMESHINDWA KAZI?

Started by GLOBAL in Maisha. Last reply by anilahsan Jun 26. 72 Replies

Kamanda wa Jeshi la Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam.Jeshi la Polisi…

SIMBA SC WAMTUPIA VIRAGO JUMA KASEJA

Started by GLOBAL in Burudani. Last reply by Aicar Salewa May 23. 5 Replies

TIMU ya Simba SC leo imetangaza rasmi kuachana na mlinda mlango wake mahiri, Juma…

JE, NI SAHII KWA JESHI LA POLISI KULIPUA MABOMU WAKATI WANANCHI WAKIAGA MIILI YA WENZAO?

Started by GLOBAL in Siasa. Last reply by anilahsan Jul 12. 21 Replies

Juzi (Jumanne) polisi walilipua mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) waliokuwa wamekusanyika katika Viwanja vya Soweto jijini Arusha kwa ajili ya kuaga miili ya wenzao watatu waliopoteza maisha katika…

UKIMYA WA VYOMBO VYA DOLA KUTOA TAARIFA ZA MATUKIO YA MAUAJI NA UTEKAJI NI ISHARA KUWA WANAHUSIKA?

Started by GLOBAL in Habari. Last reply by LUPILYA GREGORY SIMON Dec 19, 2013. 7 Replies

Absalom Kibanda akiwa ICU.USIKU wa Jumanne ya Machi 5 kuamkia Machi…

Tags: UTEKAJI, NA, MAUAJI, NI, ISHARA

TOP NEWS WEEK HII

Latest Activity

John Hatchett posted a status
29 seconds ago
John Hatchett posted a status
38 seconds ago
John Hatchett posted a status
47 seconds ago
Sam Lurram posted a status
1 minute ago
jus ctobeli posted a status
4 minutes ago
John Hatchett posted a status
5 minutes ago
John Hatchett posted a status
5 minutes ago
John Hatchett posted a status
5 minutes ago
John Hatchett posted a status
5 minutes ago
Sam Lurram posted a status
7 minutes ago
jus ctobeli posted a status
7 minutes ago
yun jae posted a status
8 minutes ago

© 2014   Created by Global Publishers Ltd.

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service